



Kituo cha Kikanda cha kutoa Elimu, Mafunzo na Kutafiti kuhusu Rasilimali za Maji ya Ardhini

RASIMU YA MKATABA WA UTOAJI HUDUMA

Huduma Inayotolewa	Mahitaji ya Huduma	Gharama ya huduma	Mda wa Kupokea Majibu
Maswali kuhusu Utafiti wa Maji ya Ardhini	Barua pepe: Tuma swali lako kwa ufupi na njia inayoeleweka kupitia barua pepe. Simu: Piga simu na uwasilishe swali lako kwa njia inayoeleweka. Barua: Wasilisha hitaji lako kwa njia iliyo wazi na fupi kupitia barua iliyoandikwa. Tutembelee ofisini: Panga mkutano wa mashauriano ya ana kwa ana ofisini mwetu.	Hailipishwi	Barua pep au Simu: Siku 1 ya kazi Barua: Ndani ya siku 7 za kazi Ziara ya ofisini: Kwa wakati uliopangwa wa kukutana.
Uchunguzi wa Ubora wa Maji katika Maabara	Uchunguzi Kamili wa Kemikali ndani ya maji, Uchambuzi wa Isotopu ^{18}O na ^2H , Uchambuzi wa viini kwenye maji, na Uchunguzi wa Radoni (^{222}Rn) kwenye maji	- Uchunguzi Kamili wa Kemikali ndani ya maji: Shilingi 4,500 kwa kila sampuli. - Uchambuzi wa Isotopu ^{18}O na ^2H: Shilingi 1,500 kwa kila sampuli. - Uchambuzi wa viini kwenye maji: Shilingi 2,000 kwa kila sampuli. - Kupima viwango vya Radoni kwenye maji (^{222}Rn): Shilingi 500 kwa saa.	Siku 3 za kazi kwa vipimo vyote
Kukodisha Vifaa na Huduma ya Kuchukua vipimo Uwandani	Kifaa cha kupima Radoni: RAD7 (Hupima Kiwango cha Radoni 222), Mita ya Kupima Ueneaji wa Umeme Ardhini ya Syscal (Syscal Resistivity Meter) (Kuchambua mwenendo wa miale ya umeme ardhini ili kutoa	- Kifaa cha kupima Radoni: Shilingi 4,000 kwa siku au Shilingi 500 kwa saa. - Mita ya Kupima Ueneaji wa	Kulingana na muda wa kukodisha

	taarifa kuhusu miundo ya chini ya ardhi), Kifaa cha kupima vigezo vya ubora wa maji kwa ujumla: Multiparameter Kit (Kupima Vigezo vya maji kijumla), Acoustic Doppler Velocimeter (Kupima viwango vya maji ya mito) Vifaa vya GPS vya mkononi (Kupima anwani ya kijiografia ya maeneo)	Umeme Ardhini ya Syscal: Shilingi 30,000 kwa siku. ○ Kifaa cha kupima vigezo vya ubora wa maji kwa ujumla: Shilingi 4,000 kwa siku au Shilingi 500 kwa saa. ○ Kifaa cha kupima viwango vya maji mtoni (Acoustic Doppler Velocimeter): Shilingi 4,000 kwa siku au Shilingi 500 kwa saa. ○ Kifaa cha GPS cha mkononi: Shilingi 1,000 kwa siku.	
Uhamasishaji kuhusu Maji ya ardhini	Wasilisha maombi, kwa njia ya maandishi, kuhusu mipango na programu ya uhamasishaji wa umma.	Hailipishwi	Siku 10
Maswali ya Jumla kuhusu Maji ya ardhini. (Ziara za Ofisini bila miadi.)	Tutembelee ofisini kwa maswali ya jumla kuhusiana na utafiti na usimamizi wa maji ya ardhini	Hailipishwi	Tutembelee wakati wowote, wanaofika kwanza huhudumiwa wakwanza
Kutoa Mafunzo na Kuwezesha	Wasilisha maombi au mapendekezo, kwa njia ya kuandika, yanayohusiana na programu lengwa ya mafunzo na mipango ya kukuza uwezo	Hailipishwi	Siku 10
Utoaji wa data ya Utafiti	Wasilisha maombi rasmi yaliyoandikwa kwa Kiingereza au Kiswahili ili kupata data au hati mahususi za utafiti	Hailipishwi	Ndani ya Siku 7 za Kazi
Usajili wa watoa huduma na bidhaa	Sharti uwe na ustahiki kushiriki katika mchakato wa ununuzi. Toa hati zote zinazohitajika kama ilivyobainishwa.	Hailipishwi	Siku 30
Malipo ya watoa huduma na bidhaa kwa Wakati	Sharti uwe umesambaza bidhaa au kutoa huduma, au kutenda kazi, kulingana na mkataba au agizo la ununuzi/ agizo la huduma. Wasilisha hati kamili za kuagiza malipo ikijumuisha ankara na noti ya uwasilishaji.	Hailipishwi	Siku 30 za kazi baada ya kupokea hati kamili.

Maoni na Malalamishi	Wasilisha malalamiko au maoni kwa neno la kinywani, au kwa maandishi kupitia visanduku vya mapendekezo, barua pepe, tovuti, au mawasiliano ya moja kwa moja.	Hailipishwi	Majibu ya mapokezi yatatolewa ndani ya siku 3 za kazi. Suluhisho litawasilishwa ndani ya siku 7 za kazi.
TUMEJITOLEA KUKUZA UUNGWANA NA UBORA KATIKA UTOAJI HUDUMA Huduma yoyote inayotolewa ambayo haiambatani na viwango vilivyotajwa hapo juu, au afisa yeyote ambaye hazingatii ahadi yetu ya kukuza uungwana na ubora katika utoaji wa huduma, anapaswa kuripotiwa kwa Afisa Mkuu Mtendaji.			
Afisa Mkuu Mtendaji Kituo cha Kikanda cha kutoa Elimu, Mafunzo na Kutafiti kuhususan Rasilimali za Maji ya Ardhini. Jengo la NSSF 'Block A', Ghorofa ya 16, S.L.P: 41156-00100, Simu: +254208008004 Barua pepe: info@rcgw.go.ke		Katibu wa Tume/ Mkurugenzi Mtendaji Tume ya Haki ya Utawala West End Towers, Waiyaki, Nairobi S.L.P 20414-00200 Nairobi Simu: +254-20-2270000/2303000 Barua pepe: complain@ombudsman.go.ke	
HUDUMA BORA NI HAKI YAKO			

